Ajiye dabbobin ku tare da microchipping!

Yana ɗaukar minti ɗaya kawai don dabbar ku don zamewa daga buɗaɗɗen kofa ko ƙofar kuma zuwa cikin yanayi mai haɗari da yuwuwar ɓarna. Alhamdu lillahi, yana ɗaukar minti ɗaya kawai don tabbatar da cewa an tsinke dabbar ku kuma bayanin tuntuɓar ku na yanzu!

Shin dabbar ku tana buƙatar microchip? Muna ba su kyauta a wurinmu asibitocin rigakafi kyauta! Da fatan za a kira don ƙarin bayani - Santa Rosa (707) 542-0882 ko Healdsburg (707) 431-3386. Duba jadawalin asibitinmu na allurar rigakafin nan.

Ba ku da tabbacin lambar microchip ɗin ku? Kira ofishin likitan dabbobin ku kamar yadda za su iya samun shi a cikin bayanansu KO kawo dabbar ku zuwa ofishin likitan dabbobi, kula da dabbobi, ko matsugunin dabba don a duba. (Pro Tukwici: yi bayanin kula da lambar microchip akan wayarka don sauƙi mai sauƙi idan dabbar ku ta ɓace.)

Sabunta bayanin tuntuɓar ku! Nemo lambar microchip na dabba a kan AAHA Universal Pet Microchip Lookup site, ko duba tare da my24pet.com. Idan an yi rajistar dabbobin ku, zai gaya muku inda aka yi rajistar guntu da yadda za ku sabunta bayanan tuntuɓar ku idan ya cancanta.

Ana duba cat don microchip

Zen Da Muhimmancin Microchipping

Zen mai daɗi ya bayyana a Matsugunin mu na Healdsburg a matsayin ɓoyayyen watan da ya gabata. Wataƙila ya san ba ya nan, ba shi da hanyar da zai faɗa mana. An yi sa'a, microchip ɗinsa zai iya yi masa magana! Tawagar mu ta sami damar duba guntuwar sa kuma ta tuntubi mai shi don sanar da ita cewa yana nan lafiya tare da mu. Kamar yadda zaku iya tsammani, duka ɗan ƙaramin yaro da mutumin sun yi farin ciki da ban mamaki don sake haduwa!
Zen yana wakiltar 'yan tsiraru. Kamar yadda Karrie Stewart, Babban Manajan HSSC na Santa Rosa Adoptions da Cibiyarmu ta Healdsburg ta ce, “28% na dabbobin da suka isa wurin mu a cikin 2023 sun sami microchips. Ragowar kashi 70%+ ba a yi microchipped ba lokacin da suka isa. Sai dai idan masu mallakar suna kira da kuma neman dabbobin su, ba mu da wata hanyar da za mu isa gare su. "

A cewar Magungunan Matsuguni na Jami'ar Cornell, kashi 2% na kuliyoyi da kashi 30% na karnuka ne kawai ake mayar wa masu su lokacin da aka rasa su. Tare da microchip, lambar zata iya ƙaruwa zuwa 40% na kuliyoyi da 60% na karnuka. Kimanin girman hatsin shinkafa, microchip na'ura ce da aka dasa a tsakanin kafadar dabbar. Chip din ba na GPS tracker bane amma ya ƙunshi lambar rajista da lambar wayar wurin rajista don takamaiman nau'in guntu, wanda matsuguni ke dubawa lokacin da aka sami dabba.

Amma microchipping shine kawai mataki na farko. Tsayawa sabunta rajistar microchip na dabba tare da bayanin tuntuɓar ku ita ce hanya mafi aminci don tabbatar da cewa dabbar ku na iya samun hanyar gida. Kamar yadda Karrie Stewart ta raba, "zai iya zama da wahala sosai a sake haɗa su da mai su idan bayanin bai yi zamani ba. Idan kun koma gida ko sake dawo da dabbar ku tare da aboki ko memba na dangi kuma dabbar ta ɓace." Tabbatar da microchip na dabbar ku kuma ku ci gaba da sabunta bayanan, zai iya ceton rayuwar dabbar ku wata rana!

Zen kare